Header Ads Widget

CHOCHOTE AMBACHO NINASHIKA KINAGEUKA DHAHABU. HII NDIO SIRI KUBWA

CHOCHOTE AMBACHO NINASHIKA KINAGEUKA DHAHABU. HII NDIO SIRI KUBWA


Biashara zangu za kuuza nguo zimenoga kwa muda mfupi sababu ya kuwa mjanja wa maisha.


Wengine hawafahamu mimi nilifanya nini ndio nikawa tajiri kwa muda mfupi. 

Kwa majina naitwa Abdalla mkaazi wa Kongowea Mombasa na nimekuwa na matatizo ya pesa kwani umaskini ni kama ulipiga hodi kwangu na nikaitika. Niliteseka kwa muda
mrefu lakini ya Mungu ni Mengi.

Mimi kwa kweli napenda kusoma mitandao na baada ya kuhangaika kwa muda mrefu baadaye nilipata nambari ya simu ya Dakatari mmoja anaiyeitwa Kiwanga na nikainakili
kwa kijitabu changu. 

Jambo lililonifanya nikainakili ni kwa sababu niliona kazi yao
nzuri ambao walikuwa wamewafanyia wateja wao kupitia wavuti yaani website yao.


Ilinichukuwa siku tatu tu baada ya kuwatembelea Kiwanga na hela zikaanza kuingia kwangu kama mfereji. Chochote nilichojaribu kufanya kilifaulu kwa haraka hadi wa leo.
Kiwanga Doctors wana uwezo mkubwa wa kuimarisha nyota yako ya biashara yoyote ile unayofanya na kwa muda mchache ukaaza kupata wateja wengi kwa siku. Wengi ambao
wametafuta usaidizi wao wanasema kuwa wamefanikiwa pakubwa kimairisha maisha
yao ya biashara.

Kiwanga wanatekeleza Money Spells ama Wealth Spells na utaona mwangaza kwa muda
mfupi mno.

Usiwai kujali na kusafiri au gharama za kusafiri hadi ofisi zao, wewe piga simu tu na
utapata kusaidiwa unavyotaka.

Kwa biashara, masomo, kuongezwa cheo, magonjwa sugu na kadhalika, tafadhali
wasiliana na Kiwanga Doctors na hautajuta.

Pia wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuongezewa mamlaka kazini, kuleta furaha na amani katika familia nkt.

Kiwanga vile vile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965
kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com
au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807