Header Ads Widget

NILIIMARISHA ULAINI WA NGOZI YANGU, VIDONDA VIDOGO VIDOGO VILIKUWA TISHIO KATIKA UREMBO WANGU

Niliimarisha ulaini wa ngozi yangu, vidonda vidogo vidogo vilikuwa tishio katika urembo wangu


Jina langu ni Anyango kutoka katika kauti ya Kisumu. Ama kwa hakika nilikuwa mtu ambaye nilikuwa nathamini kwa hali yoyote urembo wangu. 

Nilikuwa mwana mitindo ambaye nilienda katika mashindano katika ukanda huu wa Afrika Mashariki kila mara. 

Sikutaka kuwa na kitu chochote kilichikuwa kina leta bugtha katika swala zima la urembo wangu kwani hali ile ingefanya nisiweze kuwa maarufu. Nilikuwa nimeeda nchini Uganda na hapo nilishinda mataji si haba ya uana mitindo.

Muda ulivyosonga, makovu yalianza kutokea kwenye uso wangu swala amabalo lilidhalilisha urembo wangu kwa kila hali. Wakati mwingi nilibaki kwenye chumba changu.

Sikutaka yeyote kuniona. Hali ile pia ilipelekea kuasi kushiriki baadhi ya mashindano kama nilivyokuwa nikienda kitambo kwani makovu yale yalipnipea wasiswasi sana. Kwa muda mrefu nilipoteza mengi kwani kwenye mashindano yale nigepata pesa nyingi kushiriki tu. 

Suala lile lilikuwa linaniudhi sana kama mwana mitindo. Jambo lililonishangaza ni kwamba nilikuwa nimejaribu kutumia kila mafuta kuimarisha hali ile lakini hakuna lolote lillokuwa likifanya kazi.

 Kila mara nilihairisha kwenda katika mashindano kwakuwa makovu yale yalikuwa yamenipa sura tofauti na ambayo haingeridhisha majaji kunipa ushindi hata kwa vyovyote vile. Ama kwa hakika ulikuwa mwanzo wa mahangaiko yangu kwani nilitegemea kazi ya uanamitindo kujikimu kimaisha.

Ama kwa hakiki nilikuwa nimepoteza mengi kutokana na hali ile. Nilijharibu baadhi ya mbinu za kuponya hali ile lakini yote yalikuwa ni usiku wa kiza. Baaada ya siku kadhaa, niliona mtandao www.kiwangadoctors.com ambapo niliupitia na hapo nkisoma jinsi dakatri Kiwanga alikuwa mashuhuri na mwenye ujuzi wa kusuluhisha shida kama zile kwani alikuwa amewasaidia watu wengi. 

Sikupoteza muda wowote kwani nilichukua nambari za dakatari Kiwanga na kumpigia simu kwani nilitaka kwa hali yoyote ile kurejelea hali yangu ya uanamitindo kwa kuwa nilikuwa nimepoteza mengi. Dakatari Kiwanga alinialika afisini mwake. Alinipa mchanganyiko wa dawa za miti shamba ambazo alinieleza kwamba zingeweza kuponya makovu yale yaliyokuwa yamenipa sura tofauti amabayo haikuniridhisha hata.

Kando na dawa zile,alifanya matambiko yake ya kimitishamba. Nilirejea nyumbani na kutumia zile dawa kama daktari Kiwanga alivyonishauri. Baada ya siku tatu ama kwa hakika sikuyaamini macho yangu nilipoangalia kwenye kio. Sikuwa na makovu yale kamwe. 

Dawa za miti shamba za daktari Kiwanga zilikuwa zimemaliza kila kitu. Nilijitosa tena katika kazi yangu ya uanamitindo na mara hii nilishinda tuzo si haba. Urembo wangu ama kwa hakika ulikuwa wa kuvutia ajabu.

Kila mtu alinitamania kwa kila hali. Nashukuru sana dakatari Kiwanga kwa usaidizi alionipa. Mtu yeyote ambaye ana shida kama hiii anaweza mtembelea daktari Kiwanga kwani yeye ndio ana suluhisho kamili shida za kimaisha.

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Ama kwa hakika daktari Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maish bora yenye matamanio. Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965/barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.


TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807