Header Ads Widget

NILIPATA SURUARI NA MPIRA WA CONDOM KWA GARI LA BWANANGU

 NILIPATA SURUARI NA MPIRA WA CONDOM KWA GARI LA BWANANGU

Bwanangu ni daktari kwenye hospitali moja mtaani kwetu na tulioana naye yapata
  miaka sita iliyopita kuptia njia ya harusi.


Tumeishi maisha mazuri na ya amani hadi mwezi jana ndipo alipoanza kubadilisha tabia na mienendo yake. Kwa wiki nne sasa amekuwa akirejea nyumbani usiku na wakati ninapomuuliza anasema kazi imekuwa nyingi. Nimekuwa nikishangaa imekuaje kazi yao imebadilika na kuwa nyingi tofauti na ilivyokuwa hapo awali.

Juzi aliporudi usiku nilienda kuchungulia gari lake punde tu aliposhuka na niliona maajabu, Kwa kweli niliyoyaona yalinifedhehesha mno. Kwenye kiti cha nyumba kulikuwa na suruari nyekundu ya msicha na chini ya kiti hicho kulikuwa na mpira ya kufanyia mapenzi.

 Tabia mbaya na ya aibu; sikusema lolote na ilipofika asubuhi nilienda nikachukuwa vitu hizo zote mbili na nikamuonyesha ndipo ugomvi ulipozuka nyumbani, Bwananagu karibu aniuwe kwa kisu nikatorokea mlango wa nyuma.

Nilisafiri hadi nyumbani kwetu kwa mamangu mzazi nikamuelezea yaliyojiri na hakuamini. Alinikaribuisha na kuniambia nisijali. Siku ya pili mama aliniita sebuleni na
kuniambia kuwa kuna suluhisho la kudumu, Alipigia Daktari mmoja wa miti shamba anayeitwa Kiwanga na kumuelezea kila jambo. Aliponikabidhi simu.

Dakatari aliniambia kuwa niende jioni kumuona na nilipofika alifanya mambo kadhaa ya kienyeji na kunihakikishia kuwa bwanangu atajuta alichonifanyia. Sikuamani ahadi hiyo.

Siku iliyofuata nilisikia simu ikilia na kuichukuwa ni sauti ya bwanangu aliyekuwa akilia na kusema nimsamehe manake anaona nyoka wakubwa wakimfuata kila mahali.


Nilimuambia mimi sijui hayo kisha akasema nimsamehe manake anahisi nimemfanyia jambo, Alisema amejuta ya kweli na turudiane.

Hata haikuisha siku hiyo mwenyewe alisafiri hadi kwetu na kumuongelesha mamangu kwa heshima kisha kuahaidi kunitunza. Sasa tumerudiana na ameachana na hulka hizo
za kuhanya nje.

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure na magonjwa mengineyo kwa kutumia miti shamba. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari
+254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao:
www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa:
Kiwangadoctors @gmail.com.

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807