Header Ads Widget

UMEPOTEZA MZIGO WAKO WOWOTE? FANYA HIVI ILI UUPATE

 

Nilipo upoteza mzigo wangu wa dhamana ambao ulikuwa umebeba simu na bidhaa za kuuza, karibu nijitie kitanzi. Wakati huo nilikuwa natoka Kenya naelekea kwetu
Tanzania.

Majina yangu ni Dauglas mwenye umri wa miaka 34 na tangu nimalize shule miminimejihusisha na mambo biashara mno na hata mwaka uliopita nilifanikiwa kununua
kipande kidogo cha ardhi.

Mimi husafiri Nairobi kila mara kununua hizo bidhaa za simu za kuuza na mara nyingi mimi hubeba kiasi kikubwa cha hela kwa mfano shilingi elfu mia nne hela za Kenya.

 
Siku hiyo nimilikuwa nimenunua bidhaa za kima cha shilingi elfu mia mbili unusu yaani
sh 250K pesa taslimu.

Sasa mzigo wangu ulipopotea nilitatizka mno manake sikujuwa pa kuanzia na hata nilipojaribu kuritpoti kwa kituo kimoja cha polisi ili wanifanyie uchunguzi, sikupata
jibu. Ilikuwa uchungu.

Rafiki yangu jina Abdul aliniarifu kuwa nitumie Daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga ambaye ana uwezo wa kupata mzigo wangu kwa muda wa siku moja tu.
Nilidhani ni utani Abdul alikuwa ananifanyia lakini nikasema liwe liwalo wacha
nijaribu.

 Nilipigia Kiwanga Doctors simu na akaniuliza mzigo ulikuwa na nini ndani kisha nikamfahamisha ni mzigo wa bidhaa za simu.

Amini usiamini siku iliyofuata polisi wa kituo hicho nilichokuwa nimepiga ripoti mwanzo waliniitia mzigo ambao walisema walipata umetupwa karibu na lango la kituo
chao. Nashukuru Kiwanga. Ahasante.

Kama unajua ushawai pata tatizo kama hili langu tafadhalai piga ripoti kwa Kiwanga Doctors haraka iwezakanavyo. Kwa shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi
na afya, harakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.
Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au
wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctosr@gmail.com.

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807