Header Ads Widget

SABABU HIZI HAPA MAHAKAMA KUU KUTUPILIA MBALI MAOMBI YA KINA MDEE NA WENZAKE


Mahakama Kuu Dar es Salaam imetupa maombi ya Halima Mdee na wenzake kutokana na kasoro katika jina la mjibu maombi wa kwanza.

Halima ambaye ni mwenyekiti wa zamani wa Baraza la Wanawake Chadema (Bawacha) na wenzake waliomba kibali cha kupinga kufukuzwa uanachama wa Chadema katika mahakama hiyo.

Wajibu maombi walikuwa Bodi ya Wadhamini wa Chadema, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) na Mwanasheria Mkuu wa Serikali (AG).

Chadema kupitia jopo la mawakili wake linaloongozwa na Peter Kibatala waliweka pingamizi wakiiomba Mahakama hiyo isiyasikilize maombi hayo, wakidai kuwa yana kasoro za kisheria huku wakibainisha hoja sita. 
 
SOMA ZAIDI HAPA CHANZO MWANANCHI

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807