Header Ads Widget

NIMEPANDISHWA CHEO NA MSHAHARA LICHA YA KUZUILIWA KWA MUDA MREFU

NIMEPANDISHWA CHEO NA MSHAHARA LICHA YA KUZUILIWA KWA MUDA MREFU

Naitwa Ibrahim na kwa miaka saba nimekuwa nafanya kazi na shirika moja la kibinafsi kwa muda huo wote bila mshahara na bila kuongezwa cheo chochote.


Kusema kweli mimi ni mtu wa bidii mno na hata kikazi mimi nina uwezo mkubwa manake matokeo yanadhihirika wazi; lakini kila wakati ninapotafuta kuongezwa mshahara, roho mbaya zinanizuia; yaani wenzangu wenye roho chafu wanaanza fitina kwa wadosi wetu.

Nimesoma hadi chuo kikuu ambacho kilinipa shahada ya juu lakini muajiri wangu alikataa kuniongeza mamlaka kwa muda huo wote huku wengine wakiongezewa mishahara na marupurupu.

Hali hiyo iliendelea kwa muda mrefu na sababu niko na familia ilinibidi nivumilie hadi mwisho, Lakini nataka niwaambie ilikuwa hivi majuzi nilipopata namba ya daktari
mmoja mashuhuri wa miti shamba ambaye alibadilisha nyota yangu ya maisha na sasa cheo ninacho pia mshahara mkubwa nimepewa.

Kiwanga Traditional Doctors walinibadilishia maisha kwa kutumia Spells na shirika langu sasa linaona uwezo niliokuwa nao, Mkubwa wangu aliamrisha hivi majuzi nipandishwe cheo kwa haraka sana. Sasa mimi ni mtu anayelipwa kiasi kikubwa cha pesa kila mwezi na pia ofisi na gari nimepewa. Nashuku Mungu na Daktari Kiwanga.


Sasa napanga kufanya harusi kubwa na mke wangu ambaye alinivumilia kwa wakati wote huo. Mipango rasmi imeanza.

Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Daktari Kiwanga, Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na
amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com.

 

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807