Header Ads Widget

NILIGUNDUA SIRI YA KUPATA PESA. SOMA HII STORI YANGU

 

Kuwa na mali na pesa ni jambo la busara mno na hasa kama wewe umefikisha kiwango cha kuwa na familia.


Ijapokuwa pesa sio kitu cha kuokota barabarani, kuna vile unaweza kufungua njia za kupata hela bila kutatizika na bila kumuibia yeyote.

Mimi nilikuwa maskini kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka huko Pwani aliponitembelea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa wengi
hutumia ili kupata kura kwa wananchi.

Leo nasema  vile tu unavyopambana na magonjwa ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini, na umaskini ni ugonjwa tena mbaya sana, bila kuwa na pesa hata mkewako mwenyewe hawezi kukuheshimu hata na ndugu zako pia  na jamii yako,au dada zako
hawatakueshimu vilevile.

Yote tisa kumi swali utafanya nini ndio uepuke na hali hii tatanishi? Wengine wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi. Kufanya wizi ni njia
ya mkato ya kupata pesa lakini ni hatari mno sababu utauwawa kwa mtutu wa bunduki.


Kwangu mimi ninatumia Mo ney Spells au Wealth Spells kutoka madakatri wa kiasili au Traditionbal Doctors vile wanavyotambulikana.

Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili -Kiwanga Doctors- maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia. Kila mara mikono
zangu zinashika hela mpaka naanza kujiuliza mboa nilichelewa kugundua jambo rahisi
kama hili. Ahasante Kiwanga.

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti shamba, nakuomba usisite kumtembelea Dakatri Kiwanga.

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto
kwa mwanaume au mwanamke.

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au
tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe
yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com.

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807