Header Ads Widget

BAADA YA KUKOSA MBEGU ZA KIUME KWA MIAKA, LEO NIMEKUWA JOGOO!

 BAADA YA KUKOSA MBEGU ZA KIUME KWA MIAKA, LEO NIMEKUWA JOGOO!
Mimi ni mwamme wa miaka arobanne na miwili na nilioa yapata miaka sita iliyopita na hadi sasa sijafanikiwa kupata mtoto yeyote. Ni uchungu!Tumekuwa na malumbano ya kila mara nyumbani mwetu huku bibi yangu akinifokea
kwa kuwa sina uwezo wa kumpea mimba huku nami nikimlaumu kuwa ni tasa.

 Kila mmoja amekuwa akivuta ngozi upande wa kwake hadi pale tulipoenda kufanyiwa uchunguzi wa daktari ndipo ilipobainika wazi ya kwamba mbegu zangu ni hafifu haziwezi peana mke mimba.

Kutoka siku hiyo nimekuwa nikisononeka hata sina amani kwangu na siwezi zungumza kamwe kama bwana mwenye nyumba manake mimi ni dume bwege tu.

 
Bibi yangu kwa muda mfupi akaanza kuenda masafari nyingi kila wiki na nilipomuuliza alinijibu kuwa anataka kutafuta mme wa kumtosholeza manake mimi ni bure. 

Iliniuma siku hiyo aliponijibu hivyo lakini singeweza kumchapa, Kwa kweli siku hiyo alitoka akalala huko na nilipompigia simu aliniambia niachane naye ama asiwai rudi.

Mke wangu aliendelea na hulka hizo hadi pale nilipotafutiwa suluhu ya kudumu na nyanyangu ambaye alinipeleka kwa Daktari mmoja wa kienyeji aliyeitwa Kiwanga
ambaye alinishugulikia kwa muda wa siku tatu na kwa kweli, kutoka siku hiyo mambo
yakawa sambamba.

Juzi nilikuwa na usiku wa kukata na shoka na bibi yangu kwani niliyomfanyia usiku kwa kitanda Mungu ndiye anayejuwa. Alibaki akihema na kusema nitamuua na nguvu
nyingi. 

Hakuamini kamwe! Simba ni Simba! Nashukuru Kiwanga sababu mimi ni Jogoo sasa., Vile vile nawe kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako
tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo
yote.

Kwa mara nyingine, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, kazi, ndoa, biashara na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga.

 Tuvuti au Website
yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe
yaani Email: kiwangadoctosr@gmail.com.
Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika
kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807