Header Ads Widget

TANZANIA YAPATA MSAADA WA TRILION 1.15 KUTOKA ULAYA KWA AJILI YA MIRADI YA MAENDELEO KWA MIAKA MITATU

 TANZANIA YAPATA MSAADA WA TRILION 1.15 KUTOKA ULAYA KWA AJILI YA MIRADI YA MAENDELEO KWA MIAKA MITATU

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Mhe.Samia Suluhu Hassan.

Taarifa ya kurugenzi ya mawasiliano ya Rais Ikulu imeeleza kuwa Tanzania imepata msaada wa trilion 1.15


TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807