Header Ads Widget

NILIOYAONA BAADA YA KUCHUKUA SIMU YA MTU. USIJARIBU!

NILIOYAONA BAADA YA KUCHUKUA SIMU YA MTU. USIJARIBU!


Usiwai iba kitu cha mtu. Mimi naitwa Jacob na kwa kweli niliona cha mtema kuni siku niliojaribu kuchukua simu ya mtu.

Nilikuwa nimeenda kuona mpira ya Uinegreza kwenye klabu fulani mjini Dar Es Salaam ndipo nilipoona simu ya Samsung imeanguka chini. Niliichukua na kuenda nayo nyumbani. Nilikaa na simu hiyo kwa muda wa wiki mbili kisha nikaanza kuitumia lakini nilijuta.

Ilianza tu kwa mzaa nilipoona watu watatu wakinitembela kwa nyumba yangu usiku na kuniambia nirejeshe simu kisha wakapotea kighafla. Yaani ilifnayika kama mazinagumbwe.

Siku ya pili pia nikasikia mabati ya nyumba yangu yakipiga kelele na kisha nikaona paka wawili wakighuruma na kuitisha simu. Dah! nilijua kuna jambo limefanywa na mwenye simu hiyo. 

Hiyo siku sikulala. Nilianza kutafuta mwenye simu hiyo kwenye klabu hicho nilichookota simu na kwa bahati nzuri nilimpata na nikamkabidhi simu. Alinicheka na kunionya kuwa nisiwai chukua tena kitu ya mtu nisiemfahamu vizuri manake majuto ni mjukuu na huja baadaye.

Alinielezea kuwa yeye amejikinga na miti shamba za daktari Kiwanga. Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao husaidia mno kukinga mali ya mtu isiibiwe wala kupotea.
Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama pia uzazi, utasa na kadhalika.

Ninapoongea nawe sasa hivi hata mimi nimejikinga kutokana na mambo ya wizi wa aina yoyote. Boma liko salama.

Pia natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni:

www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani
Email kwa: kiwangadoctosr@gmail.com.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka
mno kama vile watu wengine wanavyopata usaid.

 

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807