Header Ads Widget

BIBI YANGU ALIKUWA TASA LAKINI SASA ANAZAA WATOTO KAMA PANYA

 BIBI YANGU ALIKUWA TASA LAKINI SASA ANAZAA WATOTO KAMA PANYA


Kwa majina naitwa Maish kutoka Mtopanga Tanzania nilikozaliwa yapata miaka ishirini na minane iliyopita. Mwaka jana nilikutana na mrembo fulani na nikampenda kasha tukaanza kuchumbiana na kuanza maisha kwenye chumba kimoja cha kukodisha tukaishi kama bibi na bwana.

Maisha yetu yakakuwa mazuri, penzi likanoga mno. Lakushanagza tumetafuta mtoto tangu mwaka jana lakini hatujafanikiwa. Mimba ya kwanza ilitoka kisha ya pili pia ikatoka tukabaki kwa masononeko.

Sijajuwa ni nini hasa mbaya lakini nilimpeleka bibi hospitalini ili afanyiwe uchunguzi lakini suluhu haikupatika na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye. Nilimuambi
kila mara simtaki sababu hawezi nizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao.


Amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anaudhuria matibabu ya kienyeji kwa dakatri Kiwanga. Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzilia mbali lakini dadangu
akaniambia nitafute huyo bibi haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto.

 baada ya kupata matibabu kwa Kiwanga. Kwa sababu nilimuheshimu dadangu huyo nilimtuma amuite bibi yangu arudi. Na la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto. 

Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi utasa na kadhalika.

Tunapoongea nawe sasa hivi tunatafuta mtoto wa pili na maisha yetu ya ndoa inanawiri bila mvutano. Ahsante Kiwanga. Kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni:
www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani
Email kwa: kiwangadoctosr@gmail.com.
Sii lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka
kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp 0756472807